Menene Fa'idodin Katangar Shuka Na Farko

Greening mai girma uku ya bayyana yana ƙara shahara a gine-ginen birane.Muna iya ganin shuke-shuken korayen da yawa a cikin ginshiƙan gada, hanyoyi, titin gadi, bango da sauran wurare.Su ne ganuwar shuka.Dangane da kayan daban-daban, ana iya raba ganuwar shuka zuwa ganuwar shukar muhalli da ganuwar shuka ta wucin gadi.A yau, bari muyi magana game da amfanin ganuwar tsire-tsire na wucin gadi.

1. Ajiye sarari & ƙawata birni
Ganuwar shuka ta wucin gadiya mamaye karamin yanki.Ba wai kawai yana yin cikakken amfani da sararin samaniya ba, har ma yana inganta ƙimar kore na sararin samaniya.Katangar ginin tsaye tare da bangon faux kore yana da tasirin gani mai ƙarfi fiye da lebur kore.Hakanan yana sa garin da aka ƙera ya zama mai laushi.Ganuwar shuka tana kawo kore da kwanciyar hankali ga birni mai cike da hayaniya da hayaniya.Yana kawo yanayin yanayin da ake iya gani kawai a cikin daji cikin birni.Yana da cikakkiyar haɗuwar yanayi da ɗan adam.Lokacin da kowane lungu na birni yana da numfashin yanayi, zai sami ƙarin ƙima da jin daɗin gani fiye da korewar jirgin sama guda ɗaya.
birni-kore
2. Keɓewar surutu
Saboda ci gaban da garin ke yi, haka nan ma hayaniya ta kara yawa.Hayaniyar jama'a da girgizar kasa, da jiragen sama, motoci, babura da sauransu sun mamaye birnin da muke zaune.Gurbacewar amo ta zama matsala mai tsanani.Ganuwar shukayana da aikin buffer amo wanda ke inganta jijjiga waje da hayaniya sosai kuma yana taimaka mana magance waɗannan matsalolin.A lokaci guda kuma, bangon shuka zai kuma rage girman sautin gine-gine.

3. Keɓancewa & keɓancewa
Katangar shuka da aka kwaikwayi ta ƙunshi shuke-shuke da aka kwaikwayi iri-iri.Iri-iri na shuke-shuke da aka kwaikwayi suna da yawa kuma suna da wadata.Saboda haka, bangon shuka da aka kwaikwayi yana da keɓantacce kuma ana iya daidaita shi gaba ɗaya bisa ga salon kayan ado, girman yanki da wurin da ya dace.

kayan ado na cikin gida


Lokacin aikawa: Afrilu-08-2022