Yadda Ake Kula da Tsirrai Na wucin gadi

Tsire-tsire na wucin gadi hanya ce mai kyau don kawo rayuwa da launi zuwa gidanku musamman lokacin da kuke damuwa game da "ƙwararrun aikin lambu" saboda rashin yatsu kore don kiyaye shukar gida a raye.Ba kai kaɗai ba.An gano cewa mutane da yawa sun kashe tsire-tsire na cikin gida a rayuwarsu.Idan kana so ka sauƙaƙe don kulawa da tsire-tsire, tsire-tsire na wucin gadi tare da ƙananan kulawa sun dace da ku.

Tsiren faux galibi ana yin su ne da samfuran sinadarai kamar kayan PE.Ka tuna ka nisantar da su daga matsanancin zafin jiki kuma ka guji sanya su kusa da kayan aiki tare da haɓakar zafi mai zafi.Kada a sanya su waje a ƙarƙashin hasken rana kai tsaye don guje wa yuwuwar canza launin.Kulawa na lokaci-lokaci yana da mahimmanci don kiyaye tsire-tsire na wucin gadi don yin kyau duk shekara.

bangon furen wucin gadi.Hoton CC0 na yanki kyauta.

Ƙara furanninku na wucin gadi, musamman waɗanda ke cikin farare ko launi mai sauƙi, cikin jerin kurakuran ku kuma ku ba su wucewar mako-mako don kiyaye su tsabta da sabo.Bayan tsaftacewa, za ku iya fesa turare a kan furanni kamar yadda kuke so.Ganuwar kore da bishiyu suma suna buƙatar ƙura a kai a kai.Kuna iya ɗaukar zane mai laushi mai laushi ko ƙurar gashin tsuntsu, aiki daga sama zuwa ƙasa na shuke-shuke.Idan bangon koren wucin gadi yana gyarawa a waje, zaku iya wanke su kawai ta amfani da bututun lambu.Da fatan za a ba da kulawa ta musamman ga alamun kulawa na bishiyoyin wucin gadi.Rubutun UV na waɗannan bishiyoyi za su ragu na tsawon lokaci.A sakamakon haka, kuna buƙatar motsa bishiyoyi akai-akai don hana dusar ƙanƙara da tasirin UV ke haifarwa.Ƙarin shawarwarin shine don kare tsire-tsire na wucin gadi daga matsanancin yanayin yanayi don tsawaita rayuwarsu.Menene ƙari, kar a manta da cire tarkace.Wasu ganye, petals na iya faɗuwa.Wasu faux mai tushe na iya lalacewa.Ka tuna ɗaukar kowane shara don kiyaye tsire-tsire na wucin gadi a tsabta.

Tsirrai na wucin gadi baya buƙatar shayarwa ko datsa.Tare da kulawa kaɗan, za ku iya kula da kyau da yanayi na bishiyoyi da ganye.Yi amfani da su don yin ado da sararin samaniya ba tare da kashe lokaci da ƙoƙari mai yawa ba.


Lokacin aikawa: Agusta-17-2022